,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 10, 2016

Dodoma. Naibu Spika, Dk Tulia Ackson amesema wabunge wanawake wamesikitishwa na kushindwa kwa mgombea urais wa Marekani, Hillary Clinton.


Akizungumza baada ya kuwatambulisha wageni bungeni jana, Dk Tulia alisema walitarajia kwamba mambo yangeweza kuwa mazuri upande wao (wanawake) lakini haikuwezekana.

“Safari hii haiwezekani, lakini asikate tamaa maana baada ya miaka minne mambo yanaweza kuwa mazuri zaidi kuliko ilivyokuwa sasa. Nampa pole mama Clinton kwa kuwa safari hii haikuwezekana,” alisema huku wabunge wanawake wakigonga meza ishara ya kuunga mkono kauli hiyo.

Dk Tulia aliongeza, “Nasikia kuna watu hapa wanakwambia tungempeleka mheshimiwa fulani.., katika maeneo yale Mama Clinton angeshinda.”

Matokeo ya uchaguzi mkuu wa Marekani jana yaliteka hisia za wabunge wengi kwani kabla ya kuuliza swali lake kuhusu sekta ya afya, Mbunge wa Viti Maalum (Chadema), Suzan Lyimo alisema ana masikitiko makubwa kwa sababu Clinton ameshindwa.

“Kwa niaba ya wanawake wenzangu, nampa pole Mama Clinton (kwa kushindwa katika uchaguzi). Tumeumia sana na tumerudi nyuma,” alisema.

Chanzo: Mwananchi

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi