,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 24, 2016

mwinyi
RAIS Mstaafu wa awamu ya tano Ali Hassani  Mwinyi amekiri kuwa Rais John Magufuli anafuata nyayo za baba wa taifa Mwalimu Julias Nyerere kutokana na mampambano yake zidi ya   rushwa.

DK Mwinyi amesema hayo leo jiji Dar es Salaam baada ya mazungumzo maalum na Rais Magfuli ambapo alimpongeza kutokana na kasi yake.
hata hivyo DK Mwinyi amebainisha  kuwa Rais Magufuli  anamuuenzi baba wa Taifa kwa vitendo

whatsapp-image-2016-11-23-at-13-59-24

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi