,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 22, 2016

Na Sosy

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewataka wazazi kuchunguza muenenendo wa tabia za watoto wao ili wasije wakajihusisha na vitendo vya uhalifu ikiwemo kujiunga na vikundi vya uhalifu maarufu kama Panya Road, vinginevyo wazazi hao wachukuliwe hatua kwa uzembe wa kutokulea watoto wao katika maadili mema.

Akizungumza Jijini Dar es Salaam katika shule ya Msingi  Mbande RC Makonda ikiwa ni muendelezo wa ziara yake katika wilaya ya Temeke amesema ni wajibu kwa wazazi kuwachunguza watoto wao vinginevyo serikali yake itawachukulia hatua wazazi hao

Akifafanua zaidi RC Makonda ameeleza kuwa kwa watoto wote  kwa pamoja na wazazi wao watawajibishwa kwa mujibu wa sheria na kusisitiza kuwa anahitaji kuiona DAR MPYA ambayo kila mtanzania atakuwa na uhuru wa kufanya mambo yake bila kubughuziwa na mtu yeyote au kuhofia vitendo vya uhalifu

Pia amewataka wanafunzi wa shule hiyo kuwa wasikivu kwa wazazi wao, walimu, viongozi wa dini na watu wote ili waweze kutimiza malengo na wajitahidi kusoma kwa bidii kwani kufanya hivyo ni kumuunga mkono Rais John Pombe Magufuli katika adhima yake ya kuboresha elimu, katika hatua nyingine RC Makonda amezindua madarasa matatu katika shule hiyo, yaliyojengwa kwa ufadhili wa Rais Magufuli.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi