,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 22, 2016


Na Sosy
NI Mkuu wa Mkoa Pekee mwenye kasi ya uwajibikaji nchi RC Paul Makonda amewataka wakuu wa usalama barabarani RTO ndani ya Mkoa wa Dar es Salaam kuwakamata maderva na makondakta wanabaadilisha njia yao ya kusafirisha abiria kinyume na utaratibu.

akiwa kwenye Ziara yake ya DARMPYA wilayani Temeke ametoa amri hiyo baada ya kusikia mamalalamiko ya wananchi wa  Mbagala ambao walimuomba awashughulikie wanaokatisha njia hizo.
Makonda ametoa amri hiyo kwa wakuu wa usala barabarani wote kuwashughulikia madereva wanakeuka utaratibu huo. 

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi