,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 5, 2016

MENEJA WA KUNDI LA MKUBWA NA WANAWE SAIDI FELLA AKIMKABIDHI  GARI ASLAY MSAANI WA YAMOTO BAND




MKURUGENI  na meneja wa kundi la muziki wa kizazi kpya bongo Flava Said Fella anasema kuwa yeye hawezi kukuatishwa na tamaa na watu wenye nia ovu ya kumtaka akate tamaa kuwasaiidi vijana wenye vipaji kukuza na vipaji vyao na kuboresha maisha yao, hivyo yeye ni mti wenye matunda hashangaii kupigwa majungu.
Fella akizungumza na BLOG YA WANANCHI leo kwa njia ya simu amesema kuwa anashangazwa na tabian ya binaadamu kwa kutaka kueneza majungu na kuzusha uongo wa kumchafua yeye licha ya kuwasaidi vijana wenye vipaji wasiopungua 102.
Fella amesema kuwa anawasaidi vijana hao kwa nia ya dhati kutokana nay eye mwenyewe kuwa miongoni mwa watu waliosaidiwa na watu asiowajua.
“Dhamira yangu mimi ni kuywasaidia watu kutokana na mimi mwenyewe niliwahi kusaidiwa na watu wasionijua”amesema Fella.
Fella ambaye ni Diwani wa kata ya Kilungule Mbagala  jijini Dar es Salaam, amesema kuwa amekuwa mtu pekee aliyewahi kuwasidia wasanii kwa kuwajenge nyumba licha ya kuywajengea vijana wa Yamoto Band alimjengea Msanii wa Mkongwe wa Bongo Flava Juma Nature aliyehama kwenye usimamizi wake, Pamoja na Chege na Temba
Amesema kuwa watu amabao wanania mbaya naye hawana nia mzuri na vijana hao kwani hakuna mtu yoyote atakaye weza kuwajengea nyumba wasanii na kujali maisha yao kama sio yeye.

“Pale nipo na Vijana 102 nani ambaye aliwahi kuja kuleta hata kilo ya unga, hata hivyo vijana hawa wanapitia mambo mengi sana hadi kuwa na majina lakini mimi ndio nawapigania vijana hawa ambao nawalea kwa kipindi cha miaka sita hadi mine.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi