,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 15, 2016

Hitimisho la story ambayo ilikuwa ikimake headlines kwa siku mbili hizi iliyowahusisha lebo ya The Industry na msanii ambaye alikuwa chini ya lebo hiyo Seline.
Hitimisho ambalo limefanywa na Pkwa kumtafuta muhusika namba 2 Seline baada ya kupiga story na Nahreel hapo jana na kutusanua kuwa msanii huyo wamemuondoa chini ya lebo hiyo.
Seline amefunguka na kusema hayana ukweli wowote maneno ambayo aliyaongea Nahreel hapo jana, ispokuwa ni kwamba yeye binafsi ndye ambaye aliamua kujiondoa katika lebo hiyo kwasababu hakuona msaada wa lebo hiyo kwa kipindi chote ambacho amekuwa nao karibu.
“The Industry haijanisimamisha, nilijitoa mwenyewe, na sikusema kitu chochote bali nilikuwa sirespond kwasababu ya vitu vitatu viwili ambavyo vilitokea. Nashindwa kuelewa wanavyosema utovu wa nidhamu wana maana gani, wana mkataba gani na mimi!? Wamesha invest pesa yeyote juu yangu mimi? Ninavyojua mimi lebo kama Wasafi ni wao nio wanamsimamia msanii kwenye malipo na kila kitu lakini mimi kwao nilienda kufanya kazi na mambo hayakuwa mazuri.”
Hayo ni machache tu kati ya mengi ambayo amefunguka mwanadada Seline. Play hii video hapa chini kumsikiliza jinsi anavyofunguka kwa uchungu.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi