,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 3, 2016

 
Mengi yakiwa bado yanazungumzwa kuhusu ishu ya Miss Tanzania 2016, Shilole a.k.a Shishi baybeee nae amekuja na povu lake juu ya Kamati ya Miss Tanzania.
Ebhana Bad Girl Shishi, Shilole ni moja kati ya wasanii wakike ambao taarifa za kidaku huwa hazichezi mbali na yeye, yaani automatic tu anajikuta yupo katika stori za kidaku ila leo Shishi Baby aliamua kuifungukia Povu lake kuhusu kamati ya Miss Tanzania.
Shilole amesema kwamba Povu lake yeye linamuuma sio kwamba anajitetea yeye kama yeye ila ametoa povu hilo kutetea industry nzima ya muziki wa Tanzania hii imetokea ni baada ya kusapoti sana miziki ya nje kuliko hii ya kwetu.
Sikiliza hapa zaidi Povu la Shilole kuhusu kamati ya Miss Tanzania.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi