,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 12, 2016

Baada ya usiku wa jana msanii wa Bongo Fleva Nuh Mziwanda kuweza kufunga ndoa na mpenzi wake Nawal, EX girlfriend wake Shilole alikuwanacho cha kuandika kama ujumbe kwa Nuh Mziwanda kwa tukio hilo.kupitia ukueasa wake wa Instagram Shilole aliandika “Hongera Nuh Mwenyezi Mungu awatie baraka tele kwenye ndoa yenu” wimbo wa @chegechigunda tafadhali” akiwa anamaanisha “Waache Waoane” ya Chege na Diamond Platnumz iwahusu wawili hao.


0 comments:

Post a Comment

ufunguzi