,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 12, 2016

Hee, Sasa hivi imeingia tabia ya wanaume wengi kupenda mabinti au wasichana wenye makalia makubwa.. huku wakiwa hawajui siri kubwa iliyojificha juu ya hayo makalio. Kwa ufupi sana wanasayansi
wameshatengeneza makalio ya bandia ambayo yanavalika. Sasa kijana unayependa makali umefikia wakati wa kusema no na kutafuta mwanamke Original!! si sio wanawake feki.

 




PICHA IKIONYESHA DADA ALIYEVAA MAKALIO BANDIA

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi