,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, November 23, 2016

King wa Bongo Fleva Alikiba ameutaja wimbo wake wa Aje kama moja kati ya nyimbo zake ambazo zimempa mafanikio makubwa.Akiongea na Perfect255 Alikiba amedai kuwa Aje ni wimbo ambao umekuja kwa wakati mzuri ukizingatia ni wakati ambao alidondokewa na wino wa kusaini katika record lebo ya Sony Music Global.“Aje imekuja wakati mzuri, wakati niko signed by Sony Worldwide, kwahiyo imekuwa ni rahisi kuwafikia watu kokote kule waliko. Vile vile watu kutaka kumjua Alikiba ni nani, na kwanini Sony
wamemsaini.”Alisema Alikiba.
King Kiba aliendelea kwa kuongeza kuwa Aje memtengenezea maisha mazuri kwa kumpa mtonyo mrefu zaidi.Unaweza kumsikiliza mwenyewe akifunguka kwa kuplay hii video hapa chini.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi