,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, November 16, 2016

MAKAMU WA RAIS MH SAMIA SULUHU HASSAN

Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan amesema kuwa  watu wanne kati ya saba wanafariki dunia kutokana na ugonjwa wa tezi dume.


Mh Samia amesema hayo  jana mkoani Mwanza wakati wa uzinduzi wa upimaji wa saratani ya shingo ya kizazi na saratani ya shingo ya kizazi na saratani matiti.
Akizungumzia saratani ya kizazi na ya matiti Makamu Rais alishauri jamii hasa akina mama kupima afya zao ili kuepuka matatizo hayo ambayo yamekuwa yakiongoza kwa vifo vya watu wengi.
Amebainisha kuwa serikali kwa kutambua hilo imetoa shilingi bilion tano ili kujenga vituo vitatu vya afya katika kila halmashauri nchini.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi