,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, November 27, 2016

Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo alipokagua eneo la hifadhi ya umeme, kwenye kituo hicho
Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo alipokagua eneo la kuzalisha umeme, kwenye kituo hicho
Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo alipokagua eneo la kutoa umeme wa dharua, umeme unapokatika kwenye mitambo ya kuzalisha umeme, kwenye kituo hicho

Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akiendeleakupata maelezo 


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akikagua kwa kina eneo la mitambo ya kuzalisha umeme, kwenye kituo hicho


Makonda akitazama sehemu ya kunasa na kuhidhadhi kumbukumbu za matukio yanayofanyika katika jengo la Kituo hicho


Makonda akitazama kitanda na vifaa maalum katika chumba cha upasuaji 


Naibu Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha MUHAS,Profesa Elisias Lyamuya akitoa maelezo mbele ya Makonda kuhusu utendaji na changamoto za Kituo hicho Kampasi ya MUHAS ya Mulonganzila


Makonda akitoa nasaha zake kabla ya kuondoka kwenye kituo hicho 


Mkurugenzi wa Utawala na Rasilimali watu wa MUHASAmos Nnko akimsindikiza makonda wakati akiondoka


Makonda akiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa MUHAS wakati akitoka kwenye Kampasi hiyo ya Mulonganzila


Mkuu wa wilaya ya Ubungo akizungumzana wananchi waliozuia msafara wa Makonda wakati akitoka kwenye kampasi hiyo ya Mlungazila, ambapo aliwaeleza kuwa hakukuwa na haja ya kuja kuonana na Makonda kwa kuwa alikwishazungumza nao kuhusu kero yao ya kupatiwa malipo na mambo mengi kutokana na kuchukuliwa naeneo na wengine kuvunjiwa nyumba wakati wa ujenzi wa kampasi hiyo ya Mlonganzila 


"Mimi siyo mwanasiasa, Tafadhalini sana mtindo huu wa kuziba njia siutaki kabisa, ukome mara moja. Ninyi mnao viongozi wenu ambao wanapaswa kushughulikia kero zenu, tena Mkuu wa wilaya ameshazungumza na ninyi, sasa kituo gani kinasababisha mje hapa", alisema Makonda baada ya kufika lango kuu la Kampasi hiyo ya Mlonganzila wakati akipita baada ya Kamanda wa Polisi Kinondoni, Kaganda kuwataka waondoke mara moja baada ya maelezo ya Mkuu wa wilaya, Polepole

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi