,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, November 21, 2016

LIVE HARD TALK:- @paulmakonda Haya ni moja ya maajabu makubwa niliyoyaona jana tulipotembelea Kigamboni I was left speechless!
...mashimo kama haya 4 watu wanachimba kokoto in the Process kuna mpaka nyumba zinakaribia kuangukia kwenye haya mashimo kwa sababu ya uchimbaji huu wa ajabu ....now jana nilimuuliza RC toka watu wameanza kuchimba mpaka leo Serikali ilikiwa wapi? talking about uharibifu wa mazingira this is the worst thing I have ever seen with my own eyes ....ujumbe wangu kwa Serikali ni kwamba something is not right na Kigamboni kwa ujumla kama kweli tunataka kuifanya kama Dubai then we have a long way to go inahitajika a serious Investment na my observations za jana ni kama Serikali haipo haipo kule wananchi wanaishi tu as they wish mabadiliko makubwa sana yanahitajika kule kwa Serikali kuonekana ipo na Serikali kupigania big investors wawekeze kule ...MUNGU AIBARIKI TANZANIA! - le Mutuz Nation











0 comments:

Post a Comment

ufunguzi