,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, November 21, 2016


Na Sosy
MKUU wa mkoa ambaye anaweza kugusa hisia za wananchi wengi wa jiji la Dar es Salaam katika ziara yake ya DARMPYA ameweza kugundua machungu ya wananchi.

Awali RC makonda ameeleza kuwa wananchi wamechoka wamebebeshwa zigo la misumali kwa muda mrefu sasa wamechoshwa na hali hiyo.
Katika ziara hiyo Paul Makonda amekutana na wananchi wengi wenye shida mbalimbali ambazo zimewafanya kuwachukia  viongozi wao.
Katika hali isiyokawaida  RC Makonda alishangiliwa na umma wa wananchi waliojitokeza kwa ajili ya kumuleeza kero zake
Haya ndio yaliibuka katika ziara ya DARMPYA
amegundua kuwa kuna wafanyakazi mizigo ambao haakustahilikulipwa  na kwamba amezungumza na Rais baadaya miezi mitatu atawatumbua watumishimizigo. 
Wananachi wengi hawana uwelewa wa haki zao katika ziara ya DARMPYA Makonda ameshuhudia kuwa wananchi wanavyo shindwa kutambua haki zao.
Wananchi kudhurumiwa mali zao pasi na kujua wapi sehemu sahihi ya kueleza matatizo yao katika ziara ya makonda wananchi wengi wamejitokeza wakiwa na malalamiko ya kuonewa kudhurumiwa ilhali wangeweza kusaidiwa.
Watumishi kutojua majukumu yao hii imejitokeza leoambapo ofisa mipango miji ambaye anajukumu  la kujua miundombinu ya mji ameshindwa kujua kama kuna ujenzi holela katika eneo la keko ambapo RC makonda amempa siku mbili za kurekebisha.

 Amgundua fursa mbalimbali za kibiashara ambazo zitawezakusaidia kuinyanyua Dar es Salaam.
Amshauri Rais kuzuia Ofisi za serikali kutonunua samani nje ili kuvienua viwanda vya ndani.



0 comments:

Post a Comment

ufunguzi