,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, December 1, 2016

Hitmaker wa ngoma ya Migulu pande, namzungumzia Madee kutoka TipTop Connection ameamua kufunguka juu ya kolabo yake na Tekno ambayo aliahidi kuitoa muda mrefu.

Akiongea na Perfect255, Madee aliamua kuweka wazi kuhusu kolabo yake yeye na Tekno mambo ambayo yamefanya kuchelewa kwa kolabo hiyo, baada waya kumnasa Madee akafunguka na kusema kwamba jambo kubwa ambalo lilikwamisha ngoma hiyo ni video, kwamba wakati Tekno alikuwa anahitajika kwenye video ya wimbo huo alikuwa yuko mbali na Afrika kwenye tour zake lakini ngoma tayari imeshakamilika.
“Ngoma ilishaisha, kikubwa ambacho kilikwamisha ni video. Wakati tunajiandaa kufanya video, Tekno alikuwa na tour, akawa anazunguka kama miezi miwili au mitatu hivi nje ya Afrika. Kwa hiyo ndicho kilifanya tushindwe kufanya video kwa haraka, Lakini nashukuru alikuja kwenye Fiesta, na tulikaa tukaongea  na muda wowote kuanzia sasa tutaanza ku-shoot na watu wataiona video. Audio iko tayari na ameitengeneza Tekno mwenyewe akaingiza vocal huko huko Nigeria, then akanitumia”– alisema Madee.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi