,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, December 2, 2016

 Shilole

Baada ya wiki jana kuingia kwenye Headline ya Kuanzisha Biashara mpya ya Chakula ambayo ameipa jina "SHISHI FOOD DELIVER" Msanii wa Bongo fleva Shilole a.k.a Shishi baby ameingia kwenye Headlines kwa mara nyingine baada ya Video yake ya faragha kusambaa mtandaoni ikimuonesha akibusiana live bila Chenga na Mwanaume ambaye hatukuweza kufahamika jina lake.

 Shilole akidendeka
 Katika video hiyo Shilole anasikika akisema "I need you so Much" na bila hiana Mwanaume huyo akajibu "Come" na kumpatia bonge la Busu matata kwa wajuaji wa mambo wanaitaga "French Kiss"

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi