,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, January 11, 2017

Image may contain: 9 people, people smiling, people standing and suitMkuu wa Mkoa Asema Siri YA mafanikio ni ushirikiano wa serikali, wananchi na Mamlaka vya kodi AHAIDI kuupaisha zaidi Mkoa wa Mbeya kiuchumi na maendeleo YA kijamii
Naibu kamishina wa Mamlaka YA Mapato Tanzania Ndg Kuchere amepongeza serikali YA Mkoa wa Mbeya kwa kufanikisha ukusanyaji wa mapato kwa asilimia 106
Amempongeza Mkuu wa Mkoa Amos Makalla kwa ushirikiano mkubwa anayoitoa kwa Mamlaka YA mapato Tanzania mkoa wa Mbeya na hivyo kurahisisha utendaji kazi YA Mamlaka hiyoImage may contain: 9 people, people smiling, people standing and suit
Mkuu wa Mkoa amehaidi kuwa serikali YA Mkoa itatoa ushirikiano wa kutosha ili Mamlaka ya mapato itimize majukumu yake Image may contain: 9 people, people standing
Aidha amehaidi kuwa endapo uwanja wa kimataifa wa Ndege utakamilika na meli Tatu zinazojengwa BANDARI YA Itungi biashara na utalii utaongezeka na Mkoa wa Mbeya utaendelea kuchangia pato la taifa kwa kiwango cha juu na faida za kuongezeka kwa mapato ni kuiwezesha serikali kuhudumia wananchi katika huduma mbalimbali

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi