,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, May 15, 2017


Image may contain: one or more people and people standing

NYALANDU VS LEMA NANI ALIPASWA KUWA MBUNGE WA ARUSHA?
Na Thadei Ole Mushi.
Hata ungeniambia Lazaro Nyalandu hakutoa hata Mia kusaidia msiba na majeruhi wa Arusha bado ameonyesha ukomavu wa kiuwakilishi kuliko Lema.Narudia hata kama Nyalandu hakutoa hata mia yake kuwasaidia watoto hawa ila kawapa faraja kubwa sana wafiwa kuliko Lema.
Nyalandu anaonyesha tafsiri halisi ya mwakilishi wa wananchi. Hii shughuli anayoifanya Nyalandu kwa watoto hawa alipaswa kuifanya Lema.
Ndio maana kila Siku nawaambieni plato hakukosea kwenye Ideal State. Lema alibaki kulilia kuongea Msibani si kwa kuwa alikuwa na uchungu sana na msiba wenyewe bali alitaka kuonekana na kufanya siasa.
Tofauti ya shule imejidhihirisha hapa wazi wazi...na haya ndio madhara ya wabunge waliosoma QT.
Katika msiba huu mtu anayeonekena zaidi ni Nyalandu kuliko mtu yeyote. Nyalandu amemfunika hadi mgeni Rasmi wa tukio lile mama Samia.
Kama lema alitaka kutumia Tukio lile kufanya siasa angelipitia mlango huu Nyalandu aliopitia. Kilichomkwamisha Lema ni kiwango chake cha Elimu.... hakuona mlango huu.
Wakati Nyalandu akisaini ili ndege iweze kuruka Lema yeye kavimbiwa ubwabwa wa kwenye harusi.
Ipo siku wananchi wa Arusha wataelimika na kufanya maamuzi sahihi.Njee ya uana harakati Lema hana kitu cha ziada ambacho anaweza kuwasaidia wana Arusha...
Ole Mushi.

 
 

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi