,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, May 16, 2017

Hakuna tena ubishi, Nandy ni moja ya wasanii wakali hapa Bongo kutokana na sauti yake navyoichezea, Good Newz ni kwamba Naibu Spika Dr. Tulia ackson amesibitisha ubora Nandy.

Akiwa anafanya vizuri na kibao chake pamoja na video ya “One Day”, Naibu Spika wa Bunge la Jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Dr Tulia Ackson ameamua kufunguka katika kurasa yake ya twitter kuhusu juhudi na uwezo wa Nandy katika muziki wa Bongo Fleva mpaka kufika katika Coke Studio.
Dr. Tulia aliandika hivi; Tangu nilipokufahamu nilijua utafika mbali na sio sababu ya kipaji chako bali kwa bidii yako hongera sana @officialnandy Coke Studio.


Tangu nilipokufahamu nilijua utafika mbali na sio sababu ya kipaji chako bali kwa bidii yako hongera sana @officialnandy Coke Studio.
Hii itakuwa ni mara ya kwanza kwa Nandy kuingia kwenye show ya Coke Studio zilizopo nchini Kenya, ambako huko nako tunamkuta Rayvanny pia kutoka WCB, lengo kubwa la Coke Studio ni kuwakutanisha wasanii wa muziki kutokea Afrika wanaofanya aina tofauti za muziki na kufanya show moja.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi