,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, June 19, 2017

 
Natumai ni mzima wa afya nakukaribisha katika ulimwengu wa mitindo, leo nataka kukujulisha kuwa hata Hijabu yako unayoivaa kipindi hiki unaweza kuifunga kifashion zaidi katika ulimwengu huu wa mitindo.
Hijabu uvaliwa wakati wote likini kipindi mwezi mtukufu wa Ramadhani kunakuwa na ongezeko la wafungaji wa nguo hiyo, hivyo si haba leo ukaweza kutazama ukajifunza kuwa uanweza kupendeza kifashion na Hijabu yako.


Tumeshazoea kuona watu wakifunga hijabu ya aina moja kwa muda mrefu sana, lakini kadri siku zinavyozidi kwenda mambo yanazidi kubadirika hivyo si mbaya na wewe ukabadirika ilikuendna na hali ya sasa katika ulimwengu wa mitindo.



Katika ulimwengu wa mitindo hakuna dhambi mbaya kama ukijaribu na ukaaona haikupendezi ukaacha kani utakuwa umejaribu, na sio rahisi kukataa kuwa sijapendeza ukajiaminisha nimependeza. Tumeona kwa sasa hijabu zikifungwa kwa ranngi zaisi ya moja n zingine zikifunga mfumo wa kofia ila hizi zote huwa ni hijabu.






N

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi