,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, June 20, 2017

Image may contain: 2 people, people smiling, people standing







LIVE STRAIGHT TALK:- FACTS..Ndoa ulikataa mwenyewe na ni wewe mwenyewe ulitangulia Kutafuta Divorce Papers ni Miaka 5 sasa since uamue hutaki ndoa
...nilichofanya ni kuheshimu uamuzi wako ...ulishauriwa sana mpaka na Mama yako Mzazi kuwa kukataa Ndoa ulikuwa unafanya makosa HUKUTAKA KUSIKIA ...uliambiwa kwamba kuna Watoto 2 wataumia ...lakini ukakataa kata kata kusikiliza mpaka kikao cha Familia yako nzima kilipokaa walikushauri kurudi kwenye Ndoa ...lakini ukajifanya kichwa ngumu ...then ukaja na jipya kuwa Watoto ni wako peke yako nalo pia nikakupa wachukue maana mimi AKILI KUBWAZZ siwezi kugombea watoto wangu niliowanyonyesha na kuwavalisha Diapers wakiwa wachanga wewe unaumwa na ukiwa huruhusiwi kuwagusa kwa miezi 3 ulipopona nikaanza kukufundisha namna ya kuwanyonyesha maziwa ya Chupa nimewalea na kuwatunza Miaka 5 ukiwa huna kazi Majuu ...nilikuwa ninafanya kazi masaa 16 kukutunza wewe na watoto na huku bado ninaenda Shule ...its about time now nakuomba uniache umenitukana sana kwenye mitandao ..umemtukana sana Marehemu Mama yangu na unakumbuka ulivyomtukana matusi mpaka Baba yangu Mzazi ambaye alihangaika sana kukutafutia hiyo kazi uliyonayo sasa...I mean umesema ya kutosha umetukana vya kutosha umemtumia Huyo Tahila kunitukana kwa muda mrefu sasa ...sina uhakika kama lengo lako limefanikiwa ila binafsi maisha yanasonga mbele sijawahi kuangalia nyuma UNANIJUA VIZURI now nashangaa UNAHANGAIKIA NINI? ...hahaha umempa Tahila mpaka Copy ya Passport yangu vipi imekusaidia nini hasa mpaka leo? ...hahahaha ..mimi sasa nakaribia KUFUNGA NDOA so please usiniharibie mambo yangu ...halafu acha kuwatumia watoto kwa upuuzi wako nilikuachia watoto wakiwa wakubwa sio wachanga ni Miaka 5 tu so usiidanganye Dunia kama unavyohangaika ...sikushangai kuwa rafiki na Tahila maana wote nyie ni ndege wa rangi moja wote hamna ndoa wala maisha so kazi yenu ni kuhangaika na maisha ya wengine ...yule Bwana unayejaribu sana kumnunua ni Mume halali wa Mariam Komanya na wana watoto 2 labda uwe mke wa pili na ndio maana huwezi kumpost maana unajua ni Mume wa mtu ..haha..huyo Tahila wako hata atukane vipi SITAKUJA KUKURUDIA NEVER..WADADA MJIFUNZE MSITINGISHE KIBIRITI MTAUMIA - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi