,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, June 20, 2017

Image may contain: one or more people and people sitting
EXTRA STRAIGHT TALK:- The Art of Escrow ..kwa kifupi sana the FACT is hawa ni Watuhumiwa tu bado hawajahukumiwa so ni muhimu sana kuwa na AKIBA YA MANENO katika kuwahukumu ....but POLITICALLY inaruhusiwa kuwahukumu kwa kuchanganya Siasa za Taifa its ok by Politics Rules na the FACT is kwa habari zote nilizozisikia toka jana on this ishu sina tatizo kukubali kwamba CCM TULIKOSEA SANA na hii ishu for Once tulitakiwa kuwasikiliza Tundu Lissu na Kafulia maana jana nimeangalia kwa makini Video za malalamiko yao na hii ishu ilopowaka moto miaka michache iliyopita na kuona FACTS katika maelezo yao kuwa ESCROW lilikuwa ni Dude hatari kwa Taifa na Umma ...hivi in our right senses tulikuwa tunafikiri nini kukomaa kwamba Pesa waliozogaiwa Wanasiasa. Maaskofu, na Watu wengi muhimu kwenye Jamii yetu eti hazikuwa za Serikali kwa hiyo hakukuwa na Tatizo? ...Ohh Please kwa kuwasikiliza Lissu na Kafulila ipo very Clear kwamba kuna ushahidi mwingi wa "WRONG DOING" na hii ishu infact kuna mpaka Ushahidi wa "UNDER OATH" uliotolewa London na Ndugu Rutabanzibwa kuwa aliombwa kupewa rushwa ya USD $ 200,000 na hawa watu wa Escrow ili aruhusu IPTL na pia kuna ushahidi wa Under Oath from London kuwa kuna Mama anayeitwa Mary Ndosi ambaye binafsi nimekuwa nikimsikia sana kwa muda mrefu kuhusika sana na ujanja ujanja wa Mikataba ya ulafi ametajwa akimuomba kumpa Rushwa ya Tsh. 100 Milioni ili aikubali IPTL ambayo ndio hasa chanzo cha Escrow ....halafu another FACT ni hawa wanaoitwa SIMBA GROUP wanaomilili 50% Shares za IPTL kwa nini HAWAJAWAHI KUTAJWA MAJINA YAO? WHY? ....something is a miss if tutafikia mahali Tajiri mmoja ataamua kugawa mapesa ya ajabu kwa watu muhimu katika Jamii halafu sisi tuka kaa kimya na kusema ni mapesa yake hayatuhusu vipi kuhusu Maadili ya Uongozi? ...ninasema tena kwamba kwenye hili la Escrow CCM tulikosea sana tungeliweka kwenye Uchunguzi sawa lakini Conclusion kwamba sio Pesa za Taifa au Umma kwa hiyo ni sawa kwa Viongozi na wengine kugaiwa mapesa mengi vile ...like Mbunge Mama Tibaijuka alipewa 1.6 Bilion na Mbunge Chenge 1.6 Bilion na wote ni wabunge wa CCM! I mean mbona hakuna Mbunge wa Upinzani aliyegaiwa? ....CCM TUJITAFAKARI SANA NA HILI! - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi