,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, June 16, 2017

Image may contain: 2 people, suit
LIVE STRAIGHT TALK:- Mungu anasema "MY PEOPLE ARE DYING BECAUSE OF LACK OF KNOWLEDGE" ...sijui kama WaTanzania wenzangu wengi wanajua kilichotokea mpaka kufanya Wazungu wa Makinikia kuchukua ndege Private haraka na kuja kumpigia magoti Rais Magufuli cause naamini tungekuwa wote na AKILI KUBWAZZ kama yangu matokeo mazuri tuliyopata yangekuwa makubwa zaidi hasa kwa kutumia Social Media zetu ...baada ya matokeo ya Tume ya Pili ya Rais ya Madini yetu kwenye Masoko yote ya Dunia Stock Exchange Barrick Gold waliingia hasara kubwa kwa kupoteza karibu 60% ya Thamani ya Hisa zao ...Serikali ya Canada wanapotokea Barrick kuna Sheria kali sana za kuwabana Kampuni yoyote itakayojulikana kufanya Utapeli Africa... wananchi wa Canada na nchi zote za West hawayapendi Makampuni makubwa kama Barrick kwa sababu ni ya unyonyaji wa wananchi kwa hiyo Rais Magufuli alikuwa amewabana kwenye kona hawa Barrick ambayo hawakuwa na ujanja wowote zaidi ya kuufyata mkia ...Dunia nzima ilikimbilia kwenye Social Media ya Tanzania kuona sisi wananchi tunasema nini kuhusu hiyo ishu? Kwa mshangao mkubwa wakatukuta tupo busy na maisha ya Diamond na Zari like Mwaka Jana kuna Benki ya Marekani iligunduliwa kuwatapeli Wakenya kwa kupitia Social Media yao ile Benki iliiishia kufungwa na CNN waliishia kuwaomba radhi Taifa zima la Kenya kwa sababu ya moto wa Mitandao ya Kenya uliopokelewa na Wanaharakati wa Majuu na kusababisha maandamano kupinga Unyonyaji wa Waafrika ...so kule Canada Wanaharakati walikuwa wanasubiri kutusikia Wabongo kusudi waliamushe Dude like siku ile yule Askofu wetu alitakiwa afanye sala maalum kwa English kuliamusha Dude la Makinikia kama anavyofanya kwenye mambo ya Udaku ...Barrick wangefanyiwa Maandamano Canada na Wanaharakati ungekuwa ndio mwisho wao Bunge lao lisingewaruhusu kuwepo tena na hawa Wazungu waliokuja kwa ndege juzi wangeitwa kwenye Kamati ya Bunge lao wakahojiwa under Oath wangeishia kufungwa na Kampuni yao ingekufa kifo cha Mende ...NDIO MAANA WALE WAZUNGU WALIKUJA MBIO KWA PRIVATE JET kumpigia magoti Rais lakini hata Wazungu wameshangaa Mazwazwa yanayopayuka payuka hovyo hapa Bongo na hata kuunga mkono unyonyaji wao... MUNGU AMBARIKI RAIS WETU! - le Mutuz
— at City Center, Dar-es-salaam.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi