,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, June 16, 2017

Staa wa Bongo Fleva na Sinema za Kibongo, Baby Joseph Madaha amechomoa ishu ya kuolewa na pedeshee wake mwenye asili ya Dubai ‘Mwarabu’ kutokana na kumpa sharti la kubadili dini kutoka Mkristo na kuwa Muislam.

Baby Madaha ameiambia 3 Tamu kuwa, pamoja na mwanaume huyo kumhudumia vizuri, lakini hayuko tayari kubadili dini yake ili aolewe naye.
“Alitaka kunioa ndoa ya Kiislam kama ningekuwa tayari kubadili dini, lakini siwezi. Siwezi kubadili dini yangu kwa sababu ya mwanaume,” alisema Baby Madaha.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi