,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, June 13, 2017

Msanii kutoka kundi la Weusi, Nikki wa Pili, amewekabayana juu ya kumuunga mkono Rais Dkt. John Magufuli katika harakati anazofanya za kupambana na mikataba feki ya madini.

Rapper huyo ambaye jana alikuwepo Ikulu wakati wa kusomwa ripoti ya pili ya mchanga wa madini, Jumanne hii kupitia mtandao wa Instagram, ameandika ujumbe anaoonyesha kumuunga mkono kiongozi huyo wa nchi.
“Harakati za kupambana na wawekezaji wavunaji, wanyonge walizianza kitambo sana, huko Bulyankulu wakafukiwa, Arusha wakapigwa risasi, Ngorongoro wakafukuzwa; migomo ya wafanyakazi viwanda vya plastic, wakulima wakipigania ardhi huko Morogoro Iringa…..huku upande wa pili watawala wamekuwa mawakala wa mfumo huu wa wizi, ni watawala waliujumu azimio la Arusha, {reference mwongozo wa com 1981) ni wao walifilisi mashirika ya umma, ni wao walibinafsisha kwa faida yao,” ameandika Nikki.
“Naunga mkono mapambano ya Rais wetu….lakini tunaomba mikataba/sera/sheria zipelekwe zikajadiliwe na wanyonge maana wao ndio wanamapinduzi, isipelekwe bungeni…Bunge sio chombo cha wanyonge watawauza wanyonge na pia sasa mwekezaji awe mnyonge mwenyewe…..kanda ya ziwa kabla ya uwekezaji kulikuwa na wachimbaji wadogo laki tatu yani waligusa familia laki tatu sasa mwekezaji kaja kuvuna na kunufaisha wachache je hapo mwekezaji wa kweli nani kama sio mnyonge..#wanyonge namuunga mkono Rais MAGU,” ameongeza.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi