,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, June 14, 2017

Quick Rocka 'Switcher' msanii anayesumbua masikio ya wapenda burudani na ngoma ya 'down' amewajibu wanaohoji mafanikio yake kuwa makubwa kuliko muziki kwa kusema siku zote mafanikio yana sauti kuliko mihangaiko.

Mbele ya kamera za eNewz  ya EATV Rocka amesema kwamba mara nyingi watu wa nje hawawezi  kujua ni kwa muda gani amekaa benchi kutafuta nafasi aliyonayo leo hivyo ni sahihi kwa wao kuzungumza kwamba anamafanikio mengi kuliko kazi zake za muziki. 
"Mafanikio huwa yanaonekana zaidi kuliko Struggle, kipindi nahangaika hakuna mtu alikuwa anajua napata tabu kiasi gani kujitengeneza  kuwa mtu wanayemuona sasa zaidi ya watu wangu wa karibu. Nina biashara za familia ninazosimamia, Lebo ya muziki na wasanii wake, studio na mambo mengine mengi lakini hayo watu hawayaoni, na mimi nitawaacha waendelee kuongea huku nikiendelea na kazi zangu", Quick Rocka alifunguka.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi