,./.,

,,

... ...

';';';';

..,,..

''=

==

\\..\\

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, June 16, 2017

Msanii mkongwe wa muziki hip hop Bongo, Jay Moe amezitaka kurasa za mitandao ya kijamii kuacha kuandika habari za uongo.

Mapema leo msanii huyo ameandika kwenye ukurasa wake wa Instagram akiwataka wanaoendesha page hizo kuacha tabia ya kucopy na kupaste habari bila kuwa na uhakika.
“To @udakutz_ naheshimu sana kazi ka mikono yenu, sijawahi kufanya Interview na nyie wala kunicontact for an interview…tafadhali naomba muache kucopy na kupaste vitu namna hii, I have huge respect from@diamondplatnumz n #WASAFI kwa ujumla, tufanye vitu vya kujenga sio kubomoa,” ameandika Jay Moe
Aliongeza msanii huyo wa ngoma ya Nishaidie Kushare “Sina Tatizo Na kupeleka nyimbo zangu #wasafidotcom na hakuna sehemu nimesema sitopeleka so Dont Get It Twisted, kusema sitosign its because I have my own label #SoFamous, 

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi